DIỄN ĐÀN KINH TẾ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN KINH TẾ

Trang tìm việc đáng tin cậy của mọi người

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Làm thế nào để tự tin khi thuyết trình ?

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

vithamngoc

vithamngoc
Thành viên mới
Thành viên mới

để chiến thắng việc đầu tiên cần là tự tin đó bạn, việc run khi thuyết trình thực sự sinh viên nào cũng gặp phải , trước mình cũng vậy lắm, mà thực sự giờ vẫn vậy đó, việc đầu tiên mình nghĩ là bạn nên chuẩn bị tốt phần thuyết trình của mình, khi mình đã tự tin về phần nội dung của mình, thì cũng giúp mình đỡ run hơn, bạn hãy hít thật sâu và thoải mái đi bạn, mình thấy trong các môn học mà các bạn tiếp xúc nhiều với thầy cô dạy mình, thì khi ta thuyết trình không run nữa, hãy tự tin lên bạn ah, thuyết trình là để đưa ra những ý kiến của nhóm mình, và tiếp thu nhứng ý kiến của mọi người mà

angel

Thành viên mới
Thành viên mới

vithamngoc nói hay lám, mình đây cũng là một ngươi như vay đó,đung trước đám đông thì chẳng nói được gì hết, nhưng mà để cảm thấy tự tin trước đám đông thật là khó bạn ah!

thaonguyenxanh14589

Thành viên mới
Thành viên mới

minh cung the sap toi day minh cung con nhieu bai thuyet trinh lam noi tren li thuyet thi that don gian nhng dethuc hien duoc nhu mong uoc thi tyhat kho do cac ban a.minh dac biet co mot dac diem rat kho cai thien do la do mat khi dung truoc dam dong cac banco kin nghiem gi thi share cho mjnh biet voi,thank a lot

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]